6       7        8       9       10

Bjarnabæjarpakkið               Ég og eiginmaður minn, Davíð Arnar                    maggagauja@gmail.com, david@land.is

Hefðarfrúin og umrenningurinn              Siggeir og Soffía                                  siggeirf@gmail.com

 

Hrímaðar glimmerpussur                Kristrún og Hákon                                       Hakon@hildibrand.Com, kristrunyre@gmail.com

 

Hullabaloo                                Helga og Keith                                                   helgaeinars@sidmennt.ise.helga@gmail.com 

 

La Grande Armée                Mörður og Helga Bára                                           Helgabara@gmail.com, mordurarna@gmail.com

 

Markalaust jafntefli sálarinnar         Árný og Óli                                                  kulakakei@gmail.com

MC Tauti                                     Heiðrún Arna og Lárus Blöndal                      heidrunarnaf@gmail.com, larusgudjonsson@gmail.com

 

Njálgur og geirvarta                  Bæring og Margrét krúttbombur ❤️                baering23@gmail.com, molafs23@gmail.com

 

Nýja stjórnarskráin                     Kata og kristín                                                 Katrinodds@hi.is, Kristineysteins@gmail.com

Sálarrannsóknafélag Reykjavíkur       Árni Grétar og Leifur Örn                       Arnigretar@gmail.com, Leifur@byko.is

 

Samband Aðframkominna og Taugastrekktra

Athafnarstjóra í Neyð, skammstafað SATAN       Inga og Tinna                        inga@sidmennt.is, tinna@sidmennt.is

Sérfræðingarnir að sunnan             Tryggvi og Margrét                        Tryggvi.gunnarsson@gmail.com, Marghuga@gmail.com 

Team Kópasker                              Guðrún Vala og Gylfi                            vala@simenntun.is, vala@sidmennt.is